Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

- - - - - - - รู้สึกเเหมือนผมมั๊ย ว่าช่วงนี้ "dtac" เริ่มเงียบหายไปจากวงการ - - - - - -

ไม่มีอะไรครับ   แต่อยากจะบอกว่าช่วงนี้ทั้ง AIS รุกหนักมากๆๆ  

โดยเฉพาะสิทธิประโยชน์ต่างๆ ทั้งดูหนัง 60 บาท,  ออกค่ารถ 60 บาท,  McDonal 60 บาท,  3G  และอื่นๆ มากมายที่ส่งท้ายอีกปี 51

ส่วน true move ก็ไม่แพ้กัน  โด่งดังสุดๆ ก็คงเรื่อง I - Phone จาก Apple

แล้วดีแทคล่ะ   เงียบไปเลย
    ไม่มีโปรชั่น  สิทธิประโยชน์ต่างที่เป็นรูปธรรมออกมากระตุ้นตลาดเลย

เกิดอะไรขึ้นนะ???

เพื่อนๆ รู้สึกเฉกเช่นเดียวกับผมไหมครับ

ปล.ถ้าคุณ feedback เข้ามา  ลองเอาข้อเสนอแนะจากเพื่อนๆ ใน MBK ไปเสนอให้ทางผู้ใหญ่ดูก็ไม่เลวนะครับ  เชื่อว่าน่าจะมีไอเดียดีดีมาให้แน่นอน

ขอบคุณครับ..

จากคุณ : wisdom of social - [ 15 ธ.ค. 51 09:13:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com