Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

--> แกะกล่อง Nokia 5800 XpressMusic ซอฟท์แวร์ไทย [มี YouTube ให้ดูความเร็วการทำงานครับ] <--

ไฟล์วีดีโอ... ขออภัยหากมันดูลวก ๆ ไป ไม่ได้เปิด Macro แถมลืมหมุนภาพอีกต่างหาก ถ่ายจากกล้องโปเก XD

ถือว่าเอาไว้ดูเรื่อง ความเร็วในการแตะ การหมุนจอไปก็แล้วกันนะครับ

ส่วนการทำงานภาพใน เดี๋ยวลงเป็นภาพนิ่งผสม ๆ กันไปดีกว่า :)

หากกระทู้นี้หล่นหายไป ผมมีเขียนเนื้อหาแบบย่อไว้ใน Bloggang ของผมด้วย

และจะเก็บตัว Link ที่มายังกระทู้ใส่ไว้ใน Bloggang ด้วยครับ เผื่อวันหลังจะหาอ่านจะได้ไม่ยาก

หรือเข้าทาง http://www.cookiecoffee.com ก็ได้ครับ มันก็เป็นที่เดียวกับ Bloggang แค่คนละชื่อเท่านั้น :D

อันนี้ให้ดูเฉพาะ Speed เครื่องนะครับ ห้ามขำ :P

question

จากคุณ : cookiecompany - [ 26 ธ.ค. 51 19:41:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com