Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

+ เกิดโรคระบาดที่น่ากลัวหลังเครื่อง โมโต V8 ของผมครับ น่ากลัวขนลุกๆ ช่วยด้วยฮะ

ฮือๆๆๆๆๆๆๆ

เกิดอะไรขึ้นก็ไม่รู้ครับ น่ากลัวมาก ด้านหลังตัวเครื่อง

ตรงเจ้าฝาหลังของ Moto V8 ใช้มาจะเป็นปีไม่มีปัญหาอะไรเลย

จู่ๆ ด้านหลังก้เกิดอาการพองนูนขึ้นมา  ... เหมือนมันเอ่อ ไม่รู้สิครับ เหมือนติดโรคมากๆ

เหมือนเครื่องติดเชื้อไวรัส -_-" พาลคิดไปถึงไวรัสร้ายเรื่อง Dawn of the dead ฯลฯ

เง้อ    มีใครเคยเป็นบ้างไหมครับ  ช่วยหาวิธีแก้ไขให้ผมทีครับ

ตอนนี้นอยด์มาก  ไม่ใช้เครื่องเลยครับ ,,,, แก้ไม่ได้ คงซื้อเครื่องใหม่  เพราะมันน่ากลัวมาก ขนลุกๆๆ

รบกวนด้วยคร้าบบบบบบบบ

ปล. ผมถอดฝาหลัง แล้วเอาไดร์มาเป่า ก็ไม่เกิดไรขึ้น

ไปแช่ช่องฟรีสในตู้เย็นก็ไม่มีอะไรเกิดขึ้น  ฮือๆๆๆๆ

จากคุณ : โอ๊ต-ครับ-ผม - [ 3 ม.ค. 52 18:06:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com