Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

แจกซิมไวรัส 3 ซิมครับผม....

แจกซิมไวรัส 3 ซิมครับผม....

ประกาศผลแล้วนะคับ
    สมาชิกที่ได้คือ
    คห.7  najmee_nut
    คห.8  ต๊กโกวคิ้วไป่
    คห.10 rbelly

รบกวนแจ้งที่อยู่มาหลังไมด์ด้วยนะคับ
    ..................................................

กติกา :
    เขียนข้อความแสดงคิดเห็นหรือบทความว่า "เมื่อบ้านเรา ประเทศไทยมี 3G ใช้แล้วท่านจะนำเทคโนโลยีมาใช้ให้เข้ากับชีวิตประจำวันของท่านอย่างไรบ้าง"

ข้อความที่โดนใจ เดี๋ยวให้ซิม ไวรัส 1 ซิม เลยคับ
    มีอยู่ 3 ซิม

ขอเฉพาะสมาชิกที่ต้องการซิมไวรัสจริงๆ จะทำการเติมเงินในครั้งแรกด้วยนะคับ
    เพราะผมจะขอซิมใหม่มาแจกให้เพื่อนๆอีก ถ้าไม่มีคนเติมจะทำให้ผมขอซิมเพิ่มไม่ได้

แก้ไขเมื่อ 11 ก.พ. 52 22:07:29

จากคุณ : music2boylove - [ 11 ก.พ. 52 13:20:36 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com