Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

-- แจกซิมไวรัส เนื่องในวันแห่งความรักค่ะ ^_^ -----

มีซิมไวรัสมาแจกจำนวน 4 ซิมค่ะ

แต่ต้องมีเงื่อนไขเล็กน้อยนะคะ  สำหรับผู้ที่ต้องการซิม

1.ส่งซองเปล่าติดแสตมป์มาตามที่อยู่  ที่จะแจ้งให้ทราบหลังไมค์
    (ซองต้องมาถึงภายในวันที่ 20 ก.พ.52 นะคะ  มิเช่นนั้น ถือว่าสละสิทธิ์ทันทีนะคะ)

2.เมื่อรับซิมไปแล้วต้องทำการเติมเงินให้เร็วที่สุด

3.ห้ามเปลี่ยนโปรโมชั่นนะคะ

4.ขออนุญาต activate ซิมทุกเบอร์ที่ขอมานะคะ  (เงิน 5 บาทยังอยู่ครบถ้วนค่ะ)

5.ถ้าไม่ได้นำไปใช้จริง ๆ อย่าขอกันมาเลยนะคะ  เพราะจะเป็นการตัดโอกาสคนต่อ ๆ ไป
    เนื่องจากถ้าไม่ได้มีการเติมเงิน และใช้งานต่อไปเรื่อย ๆ   จะทำให้ขอซิมครั้งต่อไปไม่ได้
    และไม่สามารถนำมาแจกผู้ที่ยังต้องการคนอื่น ๆ ซึ่งไม่มีโอกาสขอได้ค่ะ

6.คนที่ได้รับซิม กรุณาเข้าเน็ตอย่างน้อยวันละครั้งหรือ 2 วันครั้งนะคะ  เพราะจะมีการติดต่อสอบถามความคืบหน้ากันค่ะ

ขอให้คิดให้ดีก่อนตัดสินใจขอนะคะ  จะได้ไม่เป็นการตัดโอกาสคนอื่นที่เขานำไปใช้งานจริง ๆ

ผู้ที่ต้องการนำไปใช้จริง ๆ เชิญลงชื่อด้านล่างได้เลยค่ะ
    รับแค่ 4 คนเท่านั้นค่ะ

แก้ไขเมื่อ 14 ก.พ. 52 18:38:20

จากคุณ : #BeaVer# - [ 14 ก.พ. 52 18:37:48 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com