CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGang

หาของขวัญให้ตัวเอง..รบกวนขอความเห็นซักนิดนะคะ

6210 Navigator (1 คน)
      6500 Slide (0 คน)
      6600 Fold (0 คน)
      6600 Slide (0 คน)
      7610 Supernova (0 คน)
      N79 (8 คน)
      Nokia N81 (Cobalt Blue) (0 คน)
      Samsung SGH-U600 (White) (1 คน)
      Samsung SGH-U700 (Silver) (0 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 10 คน

10.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     0.00%
     80.00%
     0.00%
     10.00%
     0.00%

เนื่องจาก N70 เครื่องเก่ามันเริ่มไม่ไหวละ..
    เราเลยอยากซื้อของขวัญวันเกิดให้ตัวเองใหม่

แต่ตอนนี้มีใช้ HTC TOUCH อีกเครื่องสำหรับใช้งานและเล่น NET
    มือถือเครื่องใหม่เลยไม่เน้นว่าต้องเป็น Symbian

เจ้าเครื่องใหม่ที่อยากได้เลยเน้นหลักๆคือ กล้องชัดๆ..เพราะเอาไว้ส่ง MMS
    (HTC กล้องไม่ค่อยดีค่ะ) และราคาไม่สูงมากนัก ซักเกือบหมื่น-หมื่นต้นๆ
    และทนมือหน่อย...(แอบซุ่มซ่ามอะ)

มีเล็งไว้อยู่หลายตัวทั้ง Symbian และไม่ใช่ค่ะ

รบกวนเพื่อนๆช่วยกันแชร์ความคิดเห็นนิดนึงนะคะ...
    ขอบคุณมากค่ะ

จากคุณ : nongfasai - [ 18 ก.พ. 52 13:02:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com