Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

ลองดูเล่นๆ พอหอมปากหอมคอ กับ BlackBerry Storm

สวัสดีครับ พ่อ แม่ พี่ น้อง ที่รัก และเคารพ ทุกๆท่านครับผม

พอดีเมื่อวันก่อน พี่ผมซื้อ BlackBerry Storm มาครับ (ข้างล่างตั้งกระทู้ถามไปแล้สองกระทู้น่ะครับ อิอิ) รู้สึกว่า ไม่ค่อยจะมีคนใช้เท่าไหร่ เลยว่าจะลองทำ...เรียกว่าอะไรดีล่ะ? คล้ายๆรีวิว แต่คงไม่ใช่ เพราะผมเองก็ทำไม่ค่อยจะเป็นครับ มีแต่อะไรก็ไม่รู้ อาจจะไม่ค่อยเป็นประโยชน์สักเท่าไหร่ ถ้าทำบอร์ดรกก็ขออภัยด้วยนะครับผม

ลองดูกันก่อนน่ะครับ กับรูปแรก หน้าตาทั่วๆไปครับ

จากคุณ : ดอกไม้ไฟสีน้ำเงิน - [ 21 ก.พ. 52 22:57:46 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com