Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

*** รู้มั๊ยคะว่ารำคาญมากเวลา... ***

กระทู้นี้ เราตั้งเพื่อที่จะบอกทางดีแทคว่า เรารำคาญ sms และ mms โฆษนาต่างๆที่คุณส่งมามากๆค่ะ

ไม่ว่าจะให้โหลดเพลง โหลดรูปภาพ และโฆษนาต่างๆ อย่างเช่น เมื่อซักครู่จะได้รับ mms แบบในรูปนี้

โทรศัพท์ที่ใช้นั้นเป็น iphone ค่ะ ไม่สามารถจะโหลดหรือรับภาพ mms ต่างๆได้ เพราะฉะนั้นสิ่งที่คุณส่งมาจะเป็นการรบกวนมากกว่าการให้บริการนะคะ

เพราะฉะนั้น กรุณาระงับการส่งข่าวสารไร้สาระต่างๆถึงเราด้วยนะคะ

เราเชื่อว่ายังมีอีกหลายต่อหลายคนที่มีความรู้สึกเดียวกับเราค่ะ

จากคุณ : แก่ม แก๊ม - [ 14 มี.ค. 52 23:13:02 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com