Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Nokia 5800 ล็อตใหม่ (18-03-2009) เพิ่งมาวันนี้มีของที่ Power Buy สาขาเซ็นทรัลพระราม 2 พร้อมต่อโปรฯ กับบัตร K-BANK

ขยายโปรโมชั่นกับบัตรเครดิตกสิกรไทย ลด 5% พร้อมผ่อน 0% 10 เดือน ไปถึงวันที่ 29 เมษายน 2552

เมื่อกี๊ผมเพิ่งไปถอย 5800 สีแดงมาจาก Power Buy สาขาเซ็นทรัลพระราม 2 เดินไปถามพนักงานบอกว่าตอนนี้เหลือสีแดงอยู่เครื่องเดียว

เป็นล็อตวันที่ 11-03-2009 พนักงานว่าล็อตนี้ไม่น่ามีเรื่องเครื่องอ้าแล้ว ผมก็ตัดสินใจเอาเลย

แกะกล่องเช็คเครื่องดูเรียบร้อย (ผมว่าเครื่องมันก็ยังอ้าเล็ก ๆ นะครับ แต่เล็กน้อยมาก ๆ หรือว่าผมคิดไปเองรึป่าวไม่รู้ แต่ก็โอเค รับได้)

เวลา 15.00 น. ขณะที่พนักงานกำลังนำบัตรเครดิตของผมไปรูดอยู่นั้น

ของล็อตใหม่สด ๆ ร้อน ๆ ก็โดนยกเข้ามาพอดีเป๊ะเลยต่อหน้าต่อตา เป็นล็อตวันที่ 18-03-2009 มีมาทั้งหมด 12 เครื่อง

เป็นสีแดง 7 เครื่อง น้ำเงิน 3 เครื่อง และดำ 2 เครื่องครับ

ถ้าผมมาช้ากว่านี้ผมคงเอาของล็อตหลังดีกว่า แอบเสียดายมาเร็วไปเพียง 5 นาทีเท่านั้น

เผื่อใครสนใจก็ลองแวะไปดูที่ Power Buy สาขาเซ็นทรัลพระราม 2 ได้ครับ smile

มาเพิ่มข้อมูล กลับถึงบ้านลองปิดไฟให้มืดสนิท แล้วเปิดไฟที่ตัวเครื่อง 5800

ปรากฎว่าเห็นแสงไฟตรงรอยอ้าครับ สรุปเครื่องผมก็อ้า -_-" ไม่รู้ว่าล็อตวันที่ 18-03-2009 จะเป็นยังไง

แก้ไขเมื่อ 26 มี.ค. 52 22:01:18

แก้ไขเมื่อ 26 มี.ค. 52 19:49:36

แก้ไขเมื่อ 26 มี.ค. 52 16:05:48

จากคุณ : อาตี๋อินเตอร์ - [ 26 มี.ค. 52 16:04:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com