Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

--> [ขอโหวตอีกที] ต้นเดือนหน้าจะเปิดประมูลการกุศลประจำห้อง MBK รอบที่ 11 นะครับ ตัวหลักคือเบอร์โฟร์จาก DTAC <--

เดือนที่แล้วตั้งกระทู้นี้ไปทีนึงแล้ว แต่พอดีงานผมยุ่งมาก + ติดสงกรานต์เลยขอเลื่อนมาเป็นต้นเดือนพฤษภาฯ - -

ประจวบเหมาะกับผู้ใหญ่ใจดีจาก DTAC มอบเบอร์โฟร์ให้ผมมา 1 เบอร์เพื่อการประมูลการกุศล

เบอร์ที่เห็นนี่ครับ :)

นอกจากนี้ก็มีอุปกรณ์เสริมนิดหน่อยและน่าจะมีมือถือ 1 เครื่อง จากผู้สนับสนุนหลาย ๆ คน หลาย ๆ บริษัท

มีของบางส่วนเป็นของผมเองด้วย และน่าจะมีของจากสมาชิกคนดังในห้องอีกหลายคน ^^

จึงมาบอกไว้ก่อนครับ ให้ทุกคนเตรียมตัว เตรียมตังค์ :D

และถ้าใครมีของอะไรอยากส่งเข้าร่วม

[ขอเป็นของที่เกี่ยวกับมือถือนะครับ ถ้าเป็นของแนวอื่น กลัวไม่ตรงห้องแล้วได้ราคาน้อยเกินจริง จะเสียใจกัน]

ก็ยินดีครับ ลองถ่ายรูปมาลงไว้ในนี้ และเตรียมของไว้ประมูลกัน

การประมูลรอบนี้ จะมี Cable TV ช่องนึงเอาไปทำสกู๊ปด้วยนะครับ คนที่ได้เบอร์โฟร์ไป อาจจะมีการสัมภาษณ์อัดรายการนิดหน่อย ^^''

เช่นเคย เงินทุกบาทที่ได้จากการประมูลจะโอนตรงไปยังบัญชีปลายทาง ไม่ผ่านมือผม

ตอนนี้ยังคิด ๆ อยู่ครับว่าจะมอบให้การกุศลที่ไหน - -

รายละเอียด การประมูล 10 ครั้งที่ผ่านมา รวมไว้ใน Blog ผมครับ ไปอ่านได้ เพื่อความโปร่งใส

http://www.bloggang.com/viewdiary.php?id=cookiecompany&month=03-2008&date=11&group=8&gblog=1

ฝากโหวตหน่อยนะคร้าบบ จะได้เห็นถ้วนทั่วกัน แบ่งบุญ ๆ ^^/

---------------------------

เพิ่มเติม การประมูลจริงจะเริ่มต้นเดือนหน้า พร้อมกับกระทู้ประมูลในห้องแป้งนำโดยคุณ BIZZARE นะครับ

ตอนนี้คุณ BIZZARE กำลังแจ้งข่าวให้สาว ๆ ห้องนั้นรับทราบครับ ในกระทู้นี้ >

http://www.pantip.com/cafe/woman/topic/Q7790620/Q7790620.html

question

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 52 09:15:44

แก้ไขเมื่อ 25 เม.ย. 52 00:05:08

จากคุณ : cookiecompany - [ 24 เม.ย. 52 22:58:35 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com