Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

--> --> เล่นเกมติงต๊อง ชิงของฝากจาก PANTIP - Asahi Trip to Japan ที่ผมไปมาอาทิตย์ก่อนคร้าบ <--

มีอีกกระทู้นึงในห้องแป้งนะครับ แต่ของห้องนั้นจะออกแนวหวาน ๆ

ของห้องเราจะเป็นที่ห้อยมือถือซะเยอะ เพราะก่อนไป ผมตั้งกระทู้ถามว่าอยากได้อะไร

ส่วนมากจะอยากได้ที่ห้อยมือถือ :D

จริง ๆ ว่าจะเล่นตั้งแต่ 2 วันที่แล้วแต่เห็นว่าติดวันหยุด รอเล่นวันจันทร์ดีกว่า เผื่อใครใช้คอมฯ ออฟฟิศเล่น [- -'']

Asahi Trip นี้ที่ผมได้ไปก็เพราะคะแนนโหวตจากทุก ๆ คนครับ ผมก็เลยถือโอกาสเอาของฝากเล็ก ๆ น้อย ๆ กลับมาด้วย

วิธีเล่นเกมก็สุดหมู ไม่ต้องทำอะไรเลยครับ เข้ามาเขียน เข้ามาคุยกับผม เดี๋ยวรางวัลจะออกเอง แล้วแต่ดวง :D

การมอบของ ไว้ดูอีกที ใครอยากนัดเจอตามพวก BTS กลางเมืองก็ได้ หรือจะให้ส่งไปรษณีย์ก็ได้ครับ

เริ่มเล่นดีกว่า ก่อนอื่นอ่านเงื่อนไขให้ดีนะครับ จะได้ไม่พลาด :)

question

จากคุณ : cookiecompany - [ 27 เม.ย. 52 11:26:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com