Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

Edge/Gprs รายเดือน Dtac มาไม้ไหนเหรอครับ

ผมงงครับ  ตอนนี้ไม่ทราบว่าผมต้องจ่ายเงินเมื่อไหร่ อะไรยังไง  เนตยังคงใช้ได้ไหม เพราะว่าผมสมัคร  edge ไป 99บไป

แล้วผมต้องสมัครใหม่หรือเปล่า เพราะว่าตอนนี้ผมเชค  *10048
    "มันบอกว่าใช้edge gprsไป แล้ว ...นาที"
    แค่นี้เลยงง  ว่าตอนนี้จะยังใช้ได้อีกหรือไม่เลยไม่กล้าใช้เนตเลยกลัว  แล้วรอบบิลน่าจะตัดไปแล้ว แต่ว่าำทำไมไม่ตัดรอบบิล

แล้วแพคเกจผมไหนบอกว่าได้ 12 รอบบิล แต่ทำไม

แพ็กเกจสิ้นสุดในวันที่ 24/07/2552 23:59:59

จะมาไม้ไหนเหรอครับ

จากคุณ : dear.de - [ 27 พ.ค. 52 22:42:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com