Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

โด๊น โดน แล้วหละ "E71 อุปกรณ์นี้ ไม่ใช้ของศูนย์ Nokia นะคะน้อง"

สวัสดีค่ะชาวมาบุญครอง

ตัวอุ้มเองก็เป็นคนนึงที่คลุกคลีกับห้องนี้มานาน
    จนคิดว่า ตัวเอง เก่งและทันคน พอดู

แต่ว่าวันนี้ ความคิดนี้มันผิดค่ะ

วันที่ 24/05/09

อุ้มไปซื้อ E71 จากร้านนึงในมาบุญครอง [ขอยังไม่บอกชื่อร้านนะคะ]
    ด้วยราคา 12600 รวมลงโปรแกรม และติดกันรอยหน้าจอด้วยค่ะ
    คนขายเป็นผู้หญิง พูดเก่ง อธิบายดี

ตอนซื้อก็เช็คอุปกรณ์ ตัวเครื่อง ตามปกติค่ะ
    เอ่ะใจนิดนึง ว่าทำไมกระจกส่องด้านหลังตรงกล้อง มันไม่นูน
    แต่ก็คิดว่า คงเป็นแบบนี้ทุกเครื่องค่ะ

เวลาผ่านไป ทุกอย่างใช้งานตามปกติ ไร้ปัญหา

แต่ว่า ...

จากคุณ : yuki_oh - [ 6 มิ.ย. 52 22:16:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com