Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

รบกวน Feedback ทางนี้หน่อยครับ

1.  พอดีว่าต้องการยกเลิกบริการเสริม
    sms โดนใจ หรืออะไรสักอย่างนี่หล่ะครับ
    จากหมายเลข 4208055
    แต่ทดลองยกเลิกด้วยตนเองแล้ว
    ได้รับข้อความตอบกลับว่า
    ระบบไม่สามารถดำเนินการยกเลิกให้ได้
    อยากให้ Feedback ช่วยดำเนินการยกเลิกให้ทีครับ

2.  และอีกหมายเลขหนึ่ง
    ก็ได้รับข้อความจากเบอร์นี้เหมือนกัน
    ทั้ง ๆ ที่ไม่เคยมีการสมัครมาก่อน
    อยากจะให้ช่วยจัดการยกเลิกให้ด้วยเช่นกันครับ

3.  ไม่ทราบว่ารายการตามไฟล์แนบนั้น
    คือการคิดค่าบริการจาก 2. ใช่หรือไม่ครับ
    หากไม่ใช่อยากทราบว่าเป็นบริการอะไรครับ
    อยากให้ช่วยยกเลิกให้เช่นเดียวกันครับ

ปล. เบอร์โทรศัพท์ทั้ง 2 หมายเลข ผมส่งให้หลังไมค์แล้วนะครับ ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : tee_bluedevil - [ 11 มิ.ย. 52 13:43:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com