Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com

iPhone ปะทะ น้องอ้า 5800 อะไรจะเกินขึ้นครับ !!!!!

อยากถามท่านที่ใช้ทั้งสองตัวอยู่ครับว่า

ถ้าเอาหูฟังไอโฟนมาเสียบ 5800 จะใช้คุยโทรศัพท์ได้ไหมครับ

เรื่องการฟังเพลง เข้าใจว่าฟังได้แน่ๆ

แต่ต้องการเอาหูฟังไอโฟน มาเสียบน้องอ้า เพื่อใช้คุยเวลาพูดโทรศัพท์

เท่านั้นเองครับ เพราะสายกระทัดรัดดี ไม่เกะกะด้วย เอาไว้ฟังเลงนั้นเป็น

ผลพลอยได้ครับ เพราะไม่ค่อยชอบหูฟังที่มากับตัวเครื่อง 5800 เลย

ตัวรีโมทเกะกะมากๆ  อาจจะสะดวกต่อการใช้งาน แต่ไม่ค่อยชอบเลย

หรือท่านใด เคยเห็นหรือเคยใช้หูฟังแบบไอโฟนที่มีไมค์เล็กๆติดอยู่ที่สาย

ช่วยแนะนำด้วยครับ

ขอบคุณครับ *-*

จากคุณ : ผ้าขี้ริ้วห่อเพชร - [ 23 มิ.ย. 52 21:25:28 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com