Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

N97 vs SS omnia i8910 HD  

เลือกไรดีครับระหว่าง 2 ตัวนี้
    เครื่องเก่ามันเริ่มงอแงแล้วครับ 5 ขวบละ
    เลยอยากได้มือถือใหม่ ถ้าเปรียบเทียบระกว่าง 2 ตัวนี้อ่ะครับ
    เน้นด้าน entertain แล้วก็ดูสวยทน สวยนาน ทนทาน
    คือ..ใช้นานอ่ะครับ กว่าจะ(มีตังค์)เปลี่ยนใหม่

N97 ก็เห็นคนบ่นเรื่องวัสดุกันเยอะเหลือเกิน
    samsung คนก็บ่นเรื่องแบตฯกันเยอะ

ใจก็เอนไปทาง N97 ค่อนข้างเยอะเหมือนกัน แต่ถ้าวัสดุมันแย่ขนาดนั้นก็ไม่ไหวอ่ะครับ
    ราคาก็แสนจะแพง ขอคำแนะนำหน่อยนะครับ
    หรือใครมีรุ่นอื่นจะแนะนำก็ได้นะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : หมาหน้ามึน
เขียนเมื่อ : วันเข้าพรรษา 20:04:37

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com