Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

AIS ครับ อย่าทำให้ผมผิดหวังเลยนะครับ (EDGE)  

อึดอัดมากเลยครับ กับเนทแบบอืดๆ

เมื่อก่อนมีความภาคภูมิใจมาก เวลาเพื่อนถามว่าใช้เนทของอะไร
ทำไมเข้าเวปเร็ว รับส่งเมล์เร็ว เล่น M เล่น Camfrog ก็เร็วกว่าของเพื่อน

แต่มาเดี๋ยวนี้ อืดมากครับ
จะส่งเมล์ที ฟังเพลงเกือบจบเพลง
M แต่ละที ก็คิดว่าเพื่อนตอบช้า ที่จริงเนทเราช้าต่างหาก

เข้า Camfrog แต่ละที นึกว่าเพื่อนเอาภาพนิ่งมาขึ้นกล้อง
นึกว่า DJ เปิดแผ่นสะดุด ฯลฯ

AIS ครับ
กู้ความภาคภูมิใจในความเร็วของ GPRS/EDGE กลับมาให้ผมได้ไหมครับ

เพราะผมเป็นพวกยึดติดในแบรนด์
ก็เลยยังคาดหวังในตัว AIS ไว้สูงเช่นเคย

ยังไงผมหลังไมค์ไปบอกเบอร์ และจุดที่ใช้งานแล้วนะครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ปลาทองสมองโป่ง
เขียนเมื่อ : 22 ก.ค. 52 18:02:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com