Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ช่วยด้วย - เลือกซื้อ PDA ครับ  

HP iPAQ 112 Handheld (0 คน)
  iPod touch (5 คน)
  HTC Touch Cruise (9 คน)

0.00%
  HP iPAQ 112 Handheld (0 คน)
 35.71%
  iPod touch (5 คน)
 64.29%
  HTC Touch Cruise (9 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 14 คน

สวัสดีครับทุกคน,

น้องผม [เป็นแพทย์จบใหม่] อยากซื้อพวก PDA ไว้ซักเครื่อง
จุดประสงค์หลัก = เพื่อใช้ในตอนที่ออกตรวจ OPD เพราะ สามารถเรียกดูบัญชีรายชื่อยา และ อ้างอิงตำราทางการแพทย์ได้สะดวก

ตอนนี้ได้ดูๆ ไว้ 3 ตัวนะครับ [แต่แนะนำเพิ่มได้นะครับ]
1. HP iPAQ 112 Handheld
2. iPod touch
3. HTC Touch Cruise

รบกวนท่านผู้รู้ช่วยแนะนำด้วยครับ ว่าควรเลือกซื้อรุ่นไหนอย่างไรดี?
งบประมาณที่ตั้งไว้อยู่ ที่ 15,000 บาท [+/- ได้บ้าง]
คาดว่าจะซื้อภายใน 3-4 วันนี้แล้วครับ

Regards,
SirBacheL

จากคุณ : SirBacheL
เขียนเมื่อ : 2 ส.ค. 52 12:09:38

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com