Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แกะๆ e63ตัวแทนสำหรับคนอยากได้ E71 ไม่มีงบ  

ไปถอยที่ TG FONE มาคับ เดินไปเดินมา ก็ได้ E63 สีดำมา แอบอารมณ์ BB  ลังเลมากครับระหว่าง E71 กะ 63 ข้อที่ผมเห็นแตกต่าง

1. E71 วัสดุดีกว่ามากมาก สแตนเลส 63 พลาสติกผสมยาง

2. 63 ไม่มี Gps 71 มี (ผมไม่มีรถเลยไม่จำเป็น55)

3. กล้อง 71   3ล้าน  63   2ล้าน ผมมี Viewty เลยไม่จำเป็น(ไหลไปเรื่อย)

แต่ 63 ดีกว่า 71 ตรงที่

1. แจ็ค 3.5 นะอิอิ

2. Symbian 9.3 อิอิ

ต่างกัน 4 พันบาท แล้วทำไมต้องเอา 71 (จริงจริงถ้าเอาก็เงินไม่พอ)

ผมไม่เคยรีวิว ถ้าผิดพลาดขอโทษด้วยครับ

จากคุณ : kalatasaline
เขียนเมื่อ : 10 ส.ค. 52 21:50:43

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com