Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดีแทค ทำเจ็บปวด  

ดีแทค จดทะเบียน 0814422xxx

โปรฯ zero และได้ทำการต่อโปรฯ ที่ สนง แฟชั่นฯ พนง แจ้งอยู่ได้ 1 ปี

แต่ปรากฏว่า วันหนึ่ง ผมได้เปิดเครื่องและต้องการดูเบอร์โทรคนที่ น้องผมต้องการติดต่อ (เบอร์นี้เป็นของน้องชาย ไปอยู่ ต่างประเทศ เขาให้ผมดูแลให้ ) แต่ปรากฏว่าไม่มีสัญญาณดีแทค ที่น้องมันไว้วางใจมา 10 ปี โดยที่ใครๆ ก็ให้ไปใช้ค่ายอื่น แต่น้องผมก็ไม่เปลี่ยน

และต่อมาดีแทคได้ทำเจ็บปวด ได้ขายเบอร์ดังกล่าว ให้กับลูกค้ารายอื่น และผมก็ได้คุยกับทางพนักงาน ก็โอนให้กับหน่วยงานรับผิดชอบ และถูกตัดสายทิ้ง

ทำไมดีแทคถึงไม่รับผิดชอบและทำการขายเบอร์ไปแบบนี้ ละครับ

ส่วนตัวผมก็ใ้ช้ดีแทค และหากผมต้องไปอยูู่่ ตปท เร็วๆ นี้เหมือนกันจะเชื่อใจได้ไหมครับ

จากคุณ : khun
เขียนเมื่อ : 31 ส.ค. 52 10:46:27 A:125.25.23.29 X: TicketID:231165

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com