Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

รบกวนชาว SE ค่ะ  

คือว่าได้เครื่องW380i มือสองมา แบตที่มากับเครื่องเหมือนกับว่ามันเสื่อมมั้งเราเลยเปลี่ยนแบตใหม่ (แบตเก่าใช้ประมาณวันครึ่งได้หมดแล้ว) แต่พอเปลี่ยนแบตใหม่แล้วก็ยังคงเป็นเหมือนเดิม ทั้งที่ไม่ได้ฟังเพลงหรือทำไรทั้งนั้น โทรออกรับสาย วันนึงไม่ถึงสิบรอบ ก็เต็มที่ได้วันครึ่งเหมือนกัน มันผิดปกติไหมคะ แล้วประกันของศูนย์ก็หมดแล้วด้วย กดดูFW ในเครื่องก็ได้ดังนี้
1201-4422
R9BB001
080212
หรือว่ามันเป็นที่FWคะ แล้วเราจะทำอย่างไรได้บ้าง ถ้าต้องเอาไปอัพที่ศูนย์ราคาจะเท่าไหร่คะ แล้วที่ศูนย์ไหน ไปแล้วรอรับได้เลยมีไหม บ้านอยู่แถว หลักสี่หน่ะค่ะ ถ้าอัพเองได้ไหมคะ จะได้ไปซื้อสายด้าต้าลิงค์ แล้วสายเนี่ยมันราคาเท่าไหร่คะ

ขอรบกวนด้วยนะคะ คำถามอาจจะยาวไปหน่อย
ขอบคุณค่ะ

จากคุณ : nut_mylovegolden2529
เขียนเมื่อ : 7 ก.ย. 52 09:13:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com