Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Here we go... HTC Hero VS iPhone 3Gs "Can I see your phone?"  

สวัสดีครับ พ่อ แม่ พี่ ป้า น้า อา ลุง ทุกๆท่าน วันนี้มาแล้วครับ กับ Mini Review เปรียบเทียบ iPhone 3Gs กับ HTC Hero ครับ (จริงๆแอบอยากเอา BlackBerry Storm มาเทียบด้วยนะเนี่ย แต่ช่างเถอะ 555+)

.......ท่ามกลางงานเลี้ยงที่จัดขึ้น มีผู้คนจับกลุ่มพูดคุยกันส่งเสียงอื้ออึงเป็นหย่อมๆ ขณะที่ผมกำลังหย่อนก้นลงนั่งที่โซฟาสีแดง และวาง HTC Hero สีดำของผมลงบนโต๊ะกระจก ก็มีเสียงจากสาวคนที่นั่งอยู่ข้างๆว่า "โทรศัพท์รุ่นอะไรคะเนี่ย? ขอลองเล่นดูหน่อยได้ไหมคะ?" ผมทำหน้างงๆพร้อมเหลือบไปเห็น iPhone 3Gs ที่วางอยู่ก่อนแล้ว ผมจึงยิ้มและตอบไปว่า "ได้สิครับ แล้ว 3Gs เป็นอย่างไร ใช้ดีไหมครับ?" คืนนั้นเราคุยกันถูกคอครับ ผมจึงอยากเอามาเล่าสู่กันฟัง...........

^
^
^
เรื่องแต่งล้วนๆเลยนะครับ ไม่ต้องไปใส่ใจหรอก 555+

จากคุณ : ดอกไม้ไฟสีน้ำเงิน
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 52 22:15:35

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com