Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอคำแนะนำเมื่อเริ่มใช้ MOTO Q8 ครับ  

เมื่อวันอาทิตย์ที่แล้วได้ไปแชร์ MOTO Q8 กับน้องในบอร์ดนี้ แต่ยังไม่ได้เริ่มแกะออกมาเล่น

อ้าว ... วันนี้ว่างเอาออกมาเล่นดู ยอมรับเลยว่า งง มากๆ ไม่รู้จะเริ่มตรงไหน  ... ตาม Link ไปเจออยู่บอร์ดหนึ่งก็อธิบายซับซ้อนทำให้มือใหม่อย่างผมเริ่มไม่ถูก ...งง เข้าไปใหญ่

จึงอยากขอความรู้จากท่านผู้รู้หรือเซียน Q8 แนะนำแบบตั้งแต่เริ่มต้น เป็นลำดับขั้น เอาแบบพื้นฐานทั่วๆ ไปก็พอครับ .. ส่วนระดับเทพ เดี๋ยวจะไปศึกษาเอง ......

อีกทั้งเห็นมีมือใหม่มาก โดยเฉพาะช่วง 1 แถม 1 ตอนนี้ .... จะได้เป็นความรู้ได้เป็นอย่างดี

ขอบคุณล่วงหน้าครับ

จากคุณ : คนพันธ์แท้
เขียนเมื่อ : 6 พ.ย. 52 11:10:22

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com