Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

***** มีใครเบื่อมือถือจอสัมผัสบ้าง *****  

ผมใช้ iphone มานานมาก
วันดีคืนดี กลัยไปเห็น Nokia 6680 ที่ใช้มาตั้งแต่เรียนปี 1
รู้สึกมันง่าย สะดวก ไม่ค้าง ยิ่งเวลาขับรถ หรือต้องกดเร็วๆ รู้สึกแม่นกว่ามากๆ
แต่มีข้อเสียตรงพิมพ์แชตช้านี่ละ แต่ก็ไม่ค่อยได้แชตกับใครอยู่แล้ว
กำลังมองหา n86 ครับ เพื่อนคิดเห็นว่าอย่างไรบ้างครับ

อยากได้มือถือแบบ symbian เพราะชอบการจัดการที่ง่าย มี pc suit ที่ดี
ต้องการให้มีกล้องชัด, แชตได้ facebook, twitter, msn, มีปุ่มกดไม่ใช่พวกจอสัมผัส, รูปทรงสวย,แบตทน
แต่ราคาทำให้ลังเลระหว่าง n86 กับ aino
ไม่ทราบว่าทั้งสองรุ่นนี้เป็นไปตามที่ผมต้องการไหมครับ ขอบคูณครับ

แก้ไขเมื่อ 25 พ.ย. 52 02:26:20

จากคุณ : Nunix
เขียนเมื่อ : 25 พ.ย. 52 01:41:18

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com