Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ZN5  

N82 (2 คน)
  ZN5 (13 คน)

13.33%
  N82 (2 คน)
 86.67%
  ZN5 (13 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 15 คน

คือกำลังตัดสินใจซื้อ zn5 ครับ อยากรู้ว่ามันดีไหมครับ
เรื่องความทนทานว่า จะทนทานหรือเปล่าครับ มีปัญหามั้ยครับ ถ้าไม่อยู่ในประกัน เสียซ่อมที่ไหนได้มั้งครับ สำหรับต่างจังหวัด
ถ้าคิดจะใช้ระยะยาว จะคุ้มไหมครับผม
แล้วระหว่าง zn5 กับ n82 อะไรมันจะเหมาะสมกว่ากันครับ
คิดว่าจะซื้อเครื่องมือ 2 ครับ ราคาคงพอๆกัน

จากคุณ : หนุ่มสุพรรณฝันหวาน
เขียนเมื่อ : 8 ธ.ค. 52 18:37:58

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com