Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

++ มาแล้วจ้า กิจกรรมส่งท้ายปีที่ทุกคนรอคอย ++  

ผ่านไปอีก 1 ปีแล้วนะคะ ที่ CC AIS ได้มีโอกาสดูแลเพื่อนๆ ใน pantip.com อันแสนอบอุ่นแห่งนี้ ว้าววววว!!! เริ่มต้นแบบหวานๆ อิอิ เป็นอย่างไรกันบ้างคะ 1 ปีที่ผ่านไป หวังว่าเพื่อนๆ คงประสบความสำเร็จในชีวิต ในสิ่งที่มุ่งหวัง ตั้งใจไว้กันตั้งแต่ต้นปี ไม่มากก็น้อยนะคะ

เทศกาลแห่งความสุขมาถึงทั้งที CC ก็ไม่พลาดอยู่แล้ว ที่จะแว๊บบบ มาส่งมอบความสุขให้กับเพื่อนๆ โดยขอนำกิจกรรมดีๆ มาแบ่งปันกันอีกเช่นเคยค่ะ ว้าวววว.. เอาเป็นว่า ส่งท้ายปีเก่าต้อนรับปีใหม่ปีนี้ เรามาแบ่งปันเรื่องราวดีๆ กันดีกว่านะคะ ^^V

กติกาของ CC มีอยู่ว่า ให้เพื่อนๆ แชร์เรื่องราวดีๆ ที่เกิดขึ้นในปีนี้เพื่อเป็นแรงบันดาลใจให้กับเพื่อนๆ สำหรับปีต่อๆ ไปกันค่ะ อาจจะเป็นเรื่องราวของเพื่อนๆ เอง ได้ประสบพบเจอ หรือว่า เรื่องราวที่ได้ยินได้ฟังมา อะไรก็ได้นะคะ ขอเพียงเป็นเรื่องราวดีๆ ที่อ่านแล้วได้รอยยิ้ม เสริมสร้างกำลังใจให้กับคนที่ได้เข้ามาอ่าน เท่านี้เองค่ะ ดูตัวอย่างกันเลยดีกว่านะคะ เริ่มจาก CC ขอแชร์ก่อนเลย

ตลอดปีที่ผ่านมานี้พวกเราต่างก็มุ่งมั่นกันอย่างเต็มที่นะคะ ที่จะส่งมอบบริการที่ดีที่สุดให้กับเพื่อนๆ ใน Pantip.com แห่งนี้ บ่อยครั้งอาจรู้สึกเหนื่อยล้าไปบ้าง แต่สิ่งที่ได้รับกลับมา จากเพื่อนๆ ในบอร์ดหลายครั้งที่จะมีเพื่อนๆ โพสต์บอกว่า CC ให้บริการดี แก้ไขปัญหาให้เพื่อนๆ ได้ดี คำพูดเหล่านี้ เป็นแรงใจที่สำคัญและ เป็นเรื่องดีๆ ที่เกิดขึ้นกับเราในปีนี้ค่ะ ทำให้มีพลัง ที่จะทำงาน เพื่อส่งมอบบริการที่ดีให้กับเพื่อนๆ ต่อไปค่ะ ^^V

อิอิ CC ขอตัวไปทำซึ้งงสักนิดนะคะ ก่อนจะมีแถลงในเรื่องของรางวัลกันต่อค่ะ =T___________________T=

จากคุณ : callcenter@ais.co.th
เขียนเมื่อ : 17 ธ.ค. 52 09:32:29

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com