Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

แฟนผมถูกข่มขืน เพราะเล่น BB  

ตอนนี้ผมใจเสียมากครับ เพราะได้เกิดเหตุการณ์ที่ไม่น่าจะเกิดขึ้นกับแฟนผม แฟนผมเธอโดนข่มขืนครับ ตอนนี้สภาพจิตใจเธอย่ำแย่มาก เหตุการณ์เลวร้ายครั้งนี้เกิดขึ้นเมื่อวานครับ แฟนผมเธออยู่หอคนเดียวครับ ปกติเธอจะกลับถึงห้องประมาณสี่ทุ่ม ผมจะคอยเตือนเธอเสมอว่าให้ล็อกกุนแจห้องให้ดี แฟนผมเป็นคนสวย หน้าตาดีมาก แต่ตั้งแต่เธอเล่น BB ดูเธอไม่ค่อยอยู่กับเนื้อกับตัว เวลาไปไหนกับผมเธอก็คอยก้มหน้าแชทกับเพื่อนในโลกไซเบอร์ นั่งรถก็แชท บางทีเดินอยู่เธอก็ยังแชท บางทีก็เผลอไปชนคนเข้า และหลังๆพอเธอกลับถึงห้อง ช่วงที่เข้าห้องเธอก็ยังเล่นBB และมันก็เกิดเรื่องจนได้ เพราะเมื่อวานหลังจากที่เธอเดินทางกลับมาถึงหอ เธอเล่นแชทมาตลอดทาง จนกระทั่งถึงห้องเธอก็ไขประตูเข้าไป แต่โชคร้ายสมาธิเธอมั่วแต่แชทอยู่ จนลืมล็อคห้อง ในขณะที่เธอเข้าไปในห้องแล้ว ก่อนอาบน้ำเธอก็ยังเล่นBBอยู่ เธอบอกว่าตอนนั้นเธอรู้สึกตัวอีกทีเหมือนมีคนมาโอบหลัง ตอนนั้นเธอตกใจมาก เพราะเป็นผู้ชายร่างท้วมใหญ่ เข้ามาในห้องโดยที่เธอไม่รู้ตัว(เพราะมัวแต่เล่นBB) ชายคนนั้นมันขืนใจแฟนผมจนสำเร็จความใคร่ หลังจากผมทราบเรื่อง ผมตกใจและเสียใจมาก ผมไม่โทษใคร แต่ผมโทษเจ้าเครื่องเล่น BB แต่จริงๆแล้วเป็นความผิดของแฟนผมมากกว่า เพราะมัวแต่เล่นBBจนขาดการระวังตัว ผมตั้งใจพาเธอไปแจ้งความ แต่เธออายไม่ยอมไป ผมจึงได้แต่ปลอบเธอ และหลังเกิดเหตุการณ์นี้ขึ้น แฟนผมไมกล้าเล่นแชทผ่าน BB อีกแล้วครับ เธอสัญญาว่าจะเล่นผ่านหน้าจอคอมพิวเตอร์เท่านั้น
ผมขอเตือนเพื่อนๆทุกคนที่กำลังเล่น BB โดยเฉพาะผู้หญิงที่อยู่หอพัก เวลาเดินเข้าห้องหยุดเล่นบ้างก็ได้ ตรวจสอบให้เรียบร้อย ว่าล็อคห้องเรียบร้อยหรือยัง

จากคุณ : วิเชียร
เขียนเมื่อ : 26 ธ.ค. 52 18:58:14 A:124.120.145.253 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com