Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

งงกับโปร BB DTAC ครับ  

โปร 350 ครับ

โหลดแอปพวก Facebook ฟรีไหมครับ

แล้วเวลาเล่น Facebook เสียเงินหรอครับ

พอดีเข้า Wap Dtac ไปลองโหลด Facebook

ลองโหลดครั้งแรกไม่เสียเงิน ผมก็เลยลองลบ Facebook ออก

พอมาโหลดมาครั้งที่สองกลับเสียเงิน ???

งงครับ ตกลงโปรนี้มันยังไงกันแน่ครับ

เห็นบอกเล่น social network ฟรีนี่ครับ

หรือว่าผมถูกตัดเงินเพราะเข้า dtac ตามข้างล่าง
หมายเหตุ: การใช้งานเมนู dtac คิดอัตราค่าบริการ dtac internet ตามราคาปกติ

แต่ว่าออกจากเมนู DTAC แล้ว เงินก็ยังลดเรื่อยๆนะครับ ผมงงมาก
ช่วยชี้แจงหน่อยนะครับ ไมงั้นมีหวังเงินลดหมด เสียอารมณ์ซะปล่าว

BlackBerry Life 30DAY แพ็กเกจบริการเสริมสำหรับลูกค้าปัจจุบันในระบบเติมเงิน ค่าบริการ 350 บาท/เดือน (ไม่รวมภาษีมูลค่าเพิ่ม) รับสิทธิพิเศษดังนี้
ใช้งานบริการ BlackBerry ได้ทั้ง Instant Messaging* + Email* + Social Networking*
หมายเหตุ: การใช้งานเมนู dtac คิดอัตราค่าบริการ dtac internet ตามราคาปกติ
*หมายเหตุ:

•Instant Messaging ประกอบด้วยโปรแกรม BlackBerry Messenger, Window Live Messenger, Google Talk, Yahoo! Messenger, AOL Instant Messenger, ICQ
•Email ประกอบไปด้วย BlackBerry Mail (dtac.blackberry.com), Web Mail (Hotmail, Gmail, Yahoo! Mail), POP3 / IMAP / OWA
•Social Networking ประกอบด้วยโปรแกรม Facebook, MySpace, Flickr

จากคุณ : งงมาก
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 52 15:05:20 A:110.164.28.66 X:

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com