Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

>>> Mini Review ตามใจฉัน <<< Blackberry STORM 2 มือถือ ,,นอกลู่,, ที่ไม่ "นอกทาง"  

สวัสดีค่าชาวพันทิป ใกล้จะปีหน้าฟ้าใหม่แล้วนะคะ หาของขวัญให้ตัวเองกันสักชิ้นรึยังคะ ?
ยังไงอุ้มขอ Happy New Year ทุกท่านล่วงหน้าเลยแล้วกันนะคะ
ขอให้มีความสุข สมหวังกับทุกอย่าง รวมทั้งได้มือถือใหม่ๆ ดีๆมาใช้รับปีใหม่กันด้วยนะคะ

วันนี้อุ้มจะเอามือถือ ที่นอกลู่ แต่ไม่นอกทาง ของ Blackberry มาแนะนำค่ะ
เพราะมันคือเจ้า Blackberry ที่ไม่มีปุ่ม (ที่บางคนบอกว่า ปุ่มอะไรมากมาย น่าเกลียด)

แต่มีหน้าจอ Touchscreen ที่กดได้ ...  ใช่ค่ะ มันกดเข้าไปได้

จะเป็นยังไง ตามมาดูกันค่ะ

BlackBerry Storm2 9520
http://www.siamphone.com/catalog/blackberry/storm2_9520.htm

ค่าตัวประมาณ 17200 - 19000 บาทค่ะ

[เนื่องจาก Storm1 หรือเจ้า Storm 9530 สร้างชื่อไม่ค่อยดีไว้ เลยขอถ่ายเป็น clip ให้เห็นประสิทธิภาพนะค๊า]

จากคุณ : yuki_oh
เขียนเมื่อ : 27 ธ.ค. 52 17:17:52

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com