Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ตั้งแต่วันที่ 7 มกราคมเป็นต้นมา happy internet คิดค่าบริการเป็นนาที  

พอดีช่วงหลังนี้ เวลาในแพ็คเกจลดลงเร็วผิดปกติ จึงเข้าไปตรวจสอบใน e-Service พบว่า ช่วงแรกๆ ยังคิดเป็นวินาทีตามปกติ พอช่วงหลังๆ กลายเป็นปัดเศษเป็นนาทีหมดเลย

ซึ่งโดยปกติแล้วผมสมัคร package มาใช้เล่น twitter โดยเฉพาะ ซึ่งการ tweet แต่ละครั้งมักจะใช้เวลาประมาณ 15-20 วินาทีเท่านั้น แต่เจอแบบนี้เข้าไป กลายเป็นว่าผมสามารถ tweet ได้เท่ากับจำนวนนาทีที่มีอยู่เลยครับ ..

รู้สึกเสียความรู้สึกเล็กน้อย ที่อยู่ดีๆ ก็มีการเปลี่ยนแปลงโดยไม่ได้แจ้งให้ทราบล่วงหน้าแบบนี้ ปกติเป็นคนที่เชียร์ดีแทคอยู่แล้ว เพื่อนๆ ผมก็หาว่าผมเป็นลัทธิดีแทค

แต่เจอการเปลี่ยนแปลงต่อเนื่องหลายอย่างแบบนี้ รู้สึกไม่ประทับใจเข้าแล้วจริงๆ ครับ
ป.ล. ปกติผมเชียร์ดีแทคมาโดยตลอดนะครับ ลอง smart search ดูก็ได้ครับ :)

แก้ไขเมื่อ 11 ม.ค. 53 22:31:23

จากคุณ : za-Nuker
เขียนเมื่อ : 11 ม.ค. 53 13:25:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com