Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

มีเบอร์ one2call มีแจก เบอร์นี้ AIS เรียกว่าเบอร์สวยครับ มันก็คือเบอร์ตอง  

เบอร์นี้เป็นเบอร์รายเดือนมาก่อน .. ได้มาฟรี เลยไม่ได้ใช้

เปลี่ยนเป็นระบบเติมเงินเรียบร้อยแล้ว เลยอยากให้เพื่อนๆ เผื่อใครอยากได้เบอร์ตอง

เบอร์นี้คือเบอร์ 08x-7150-666 ทาง AIS บอกว่าอยู่ในหมวดสวย

สำหรับวิธีเล่น ง่ายๆ เลยครับ เลขท้าย 2 ตัววันที่ 16/01/53 ออกอะไร ทายถูกรับซิมเบอร์นี้เลยครับ

หมดเขตโพสวันที่ 16/1/53 เวลา 15.00 น. ดูจากเวลาโพสนะครับ

** หากไม่มีคนทายถูก อยากแจกอีก ... สำหรับคนที่ทายใกล้เคียงที่สุดรับไปเลย **

**แก้ไขงวด ครับ ขอโทษด้วยครับ 16 มกราคม 53**

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 53 11:40:45

แก้ไขเมื่อ 15 ม.ค. 53 09:34:11

จากคุณ : ohjung
เขียนเมื่อ : 15 ม.ค. 53 09:14:06

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com