Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเงื่อนไขสัญญา iPhone by Dtac ครับ รบกวน FB ครับ  

ส่วนต่างราคาที่ต้องจ่ายคืนกรณีใช้แพ๊กเกจไม่เกิน 3 เดือน คือค่าฉีกสัญญา
ถูกต้องมั๊ยครับ ผมต้องการซื้อแบบผ่อนแต่ไม่ต้องการใช้เบอร์และโปรใหม่
อ่านเงื่อนไขแล้ว หมายความว่า ผมยกเลิกสัญญาได้ตั้งแต่เดือนแรก โดย
ยอมจ่ายส่วนต่างค่าเครื่องและก็ผ่อนต่อได้ใช่มั๊ยครับ แล้วเครื่องจะล๊อก
หรือเปล่าครับ ใช้ซิมอื่นของดีแทคได้ใช่มั๊ยครับ ตั้งใจจะยกเลิกตั้งแต่เดือน
แรกแล้วใส่ซิมหลักที่มีอยู่แล้วหน่ะครับ อยากได้แค่ผ่อนค่าเครื่องเท่านั้น
ขอบคุณครับ

เพิ่มเติมนิดครับ ผ่อนกับบัตรเครดิตหรือจ่ายตามใบแจ้งค่าบริการครับ

แก้ไขเมื่อ 02 เม.ย. 53 11:27:12

จากคุณ : triplehhh
เขียนเมื่อ : 2 เม.ย. 53 11:22:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com