Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม ท่านที่ไป up spica เป็น 2.1 มา ได้อะไรที่ดีกว่าเดิมมั้ยครับ  

สอบถาม ท่านที่ไป up spica เป็น 2.1 มา ได้อะไรที่ดีกว่าเดิมมั้ยครับ

อยากสอบถาม เกี่ยวกับการไป up spica เป็น 2.1 มาครับ ว่า มีข้อดีที่เพิ่มขึ้น อย่างไรบ้างครับ และ ข้อเสียอย่างไรบ้างครับ
รบกวนด้วยนะครับ

จากคุณ : nookie
เขียนเมื่อ : 27 เม.ย. 53 13:57:24 A:172.21.8.175 X:210.246.156.76 TicketID:183379

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com