Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

โนเกียแคร์โทรบอกให้ผมว่าเครื่องซ่อมเสร็จแล้ว ทั้งๆที่ผมไม่ได้เอาโทรศัพท์ไปซ่อม  

เรื่องของเรื่อง โนเกียแคร์ สาขาหนึ่ง ที่ภาคเหนือ โทรหาผมตั้งหลายรอบแล้ว ว่าโทรศัพท์ที่ผมเอาไปซ่อม บัดนี้ซ่อมเสร็จแล้ว (5800 ชะด้วย) ทั้งๆที่ผม ไม่ได้เอาโทรศัพท์ไปซ่อม  

ท่านคิดว่า ผมจะไปรับดีไหม ผมเคยตอบทีเล่นทีจริง ว่า ไม่มีใบสั่งซ่อม ใช้บัตรประชาชนรับได้ไหม  เขาตอบว่าได้    ด้วย

ปล ก่อนหน้านี้ผมเคยส่งโทรศัพท์เข้าซ่อม แต่เครื่องนี้ผมไม่ได้มีจริงๆ
ปล2 โนเกียแคร์ เขามีชื่อและเบอร์โทรผม ด้วย

งง3  ว่าจะไปเอาอยู่นิ ไม่รู้จะมีความผิดไหม ถ้าเกิดเจอเจ้าของตัวจริงเขามาตาม

จากคุณ : kumpolwong
เขียนเมื่อ : 10 มิ.ย. 53 12:52:19

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com