Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถามเรื่องเน็ตซิมครับ วันทูคอล  

พอดีผมใช้เน็ตซิม วันทูคอล เมื่อเดือนที่แล้วผมเติมเงินก่อน วันตัดเงินเพราะต้องการใช้เน็ตและเน็ต30 ชม ผมใช้ไปหมดก่อนวันที่หักเงิน โดยใช้แบบหักเงินตามนาทีไปก่อน พอถึงวันตัดเงินผมลืมเติม จนวันนี้เน็ตผมใช้เติมแบบหักนาทีหมดลงทำให้ผมไม่ได้รับโปร 30 ชม 99 บาท  ผมจะได้โปร 30 ชม 99 บาท ต่อป่าวครับ หรือ มีวีธีการที่ดีกว่านี้แนะนำผมได้ป่าว ผมต้องการใช้เน็นตอนนี้อะครับ เพราะกว่าจะถึงวันตัดเงินเดือนต่อไป ก็ วันที่ 20 กว่าเดือนหน้า หรือให้ผม เติมเงินเข้าไปเลยระบทจะต่อบริการอัตโนมัติครับ cc คงไม่งงนะครับ ถ้างงก็ถามผมไหม่ละกันครับ ขอบคุณครับ
ถามต่อนิดหนึ่งนะครับ ผมขอคำแนะนำถ้าเรา ใช้ ชม หมดก่อน วันที่หักเงิน มีแพกเก็ต อื่นสมัครใช้ก่อนได้ป่าวครับ แล้วใช้ไม่ไม่หมด มีการหักเงินก่อนแพ็คเก็ตที่เราสมัครจะบวกรวมให้ป่าวครับหรือตัดทิ้งไปเลย

แก้ไขเมื่อ 25 ก.ค. 53 16:35:17

จากคุณ : Nutcsaimun
เขียนเมื่อ : 25 ก.ค. 53 16:23:39

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com