Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สอบถาม FB ครับ เรื่องโปรชอบเล่นเน็ต  

สอบถามครับ ตอนนี้โปรที่ผมใช้อยู่เคยใช้ netsim นานมาหลายปีแล้วตอนนี้ดูจากในเว็บจะเปลี่ยนเป็นโปร

โปร ชอบเล่นเน็ต
เพียงเดือนละ 119 บาท
รับฟรี GPRS 30 ชม.

ผมสอบถาม 3 ข้อครับ

1.ถ้ากรณีที่ internet ที่ 30 ชั่วโมงหมดแล้วผมต้องการที่จะสมัครเพิ่มอีกโดยกด *777*77 แล้วรอบการตัดเงิน 119 บาท รายเดือนจะเป็นรอบเดิมปกติ หรือนับใหม่โดยเริ่มจากรอบสมัครล่าสุด
อธิบายคือ สมมุติตัดรอบวันที่ 1 ใช้ไปวันที่ 20 ผมต้องการสมัครเพิ่มใหม่โดยกด *777*77 พอถึงวันที่ 1 อีกเดือนจะตัดรอบเหมือนเดิมหรือ จะไปตัดรอบอีกที วันที่ 20 อีกเดือนครับ

2.มีการสมัครซื้อ internet เพิ่มช่องทางอื่นเพิ่มหรือเปล่าครับ ค่าบริการเท่าไหร่ครับ

3.สามารถสมัครเป็นแพ็คเกจ unlimit ได้หรือเปล่าครับ ค่าบริการเท่าไหร่ครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : ball_stc
เขียนเมื่อ : 29 ก.ย. 53 10:43:56

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com