Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

sms จาก yahoo คนรับเสียเงินนะ{แตกประเด็นจาก T9857427} ติดต่อทีมงาน

ขออนุญาตแตกประเด็น ตั้งกระทู้ใหม่นะครับ

เพราะไม่แน่ใจว่า feedback จะกลับเข้าไปตอบที่กระทู้เดิมอีกหรือเปล่า exclaim

อ้างอิงคำตอบ ของfeedback ที่คูหา 1

fb หาข้อมูลมาให้แล้วนะคะ  หากเป็นการส่งข้อความ Yahoo Messenger  ไปยังเบอร์มือถือของเพื่อน  สามารถส่งได้ฟรี ค่ะ แต่หากหมายเลขปลายทางที่ได้รับข้อความแล้วต้องการตอบกลับข้อความ จะต้องเสียค่าบริการนะคะ

มีการเปลี่ยนเงื่อนไขเรื่องนี้ ตั้งแต่เมื่อไหร่ครับ feedback ว่า

การรับข้อความ จากYahoo Messenger แล้วไม่เสียค่าบริการ question

เดือนเพ็ญ

จากคุณ : ko7vasan
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 53 10:54:12

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com