Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สงสัยครับว่าเคสยึดเบอร์สวย AIS ลงเอยยังไง{แตกประเด็นจาก T9804405} ติดต่อทีมงาน

เคสของคุณ chocolategirl&lemonboy ที่ถูกยึดเบอร์

อยากทราบไว้เป็นกรณีศึกษาน่ะครับ ว่าเรื่องแบบนี้ผลเป็นยังไง

เพราะกรณีเคสดังในอดีต ผมจำได้ว่าเค้าไม่ได้เบอร์คืน แล้วก็เงียบไป แล้วเคสนี้ล่ะครับ

ตามอ่านกระทู้เก่าแล้วงงครับ ตอนแรกนึกว่าได้คืน อ่านไปอ่านมากลายเป็นยังไม่ได้คืน เลยสงสัยนะครับ

สรุปว่าเป็นยังไง ใครรู้ช่วยตอบทีครับ

จากคุณ : cura
เขียนเมื่อ : 29 ต.ค. 53 14:28:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com