Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

คืนนี้ EDGE DTAC แรงผิดปกติครับ ค่าเฉลี่ยเกิน 230 ในช่วง 22.00-24.00 ติดต่อทีมงาน

ปกติผมจะทดสอบความเร็วเน็ตทุกวันครับ

แต่วันนี้ EDGE DTAC แรงกว่าปกติ
จากที่เมื่อก่อน ช่วง22.00-24.00 ความเร็วจะอยู่ที่ 120-200
แต่วันนี้ ผมทดสอบเวลาเดิม ทุกอย่างเมือนเดิม อุปกรณ์เดิม แต่ความเร็วที่ได้ทุกครั้งเกิน 230-240ครับ แต่อัพโหลดลดลงครับ  จากเดิมอัพโหลด จะอยู่ที่65-90 แต่วันนี้ อัพโหลดช้าลงเยอะเลย

จากคุณ : HappyRadioFM106
เขียนเมื่อ : 13 พ.ย. 53 01:52:31

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com