Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

สวัสดีปีใหม่ 2554 (ล่วงหน้าครับ) ติดต่อทีมงาน

มาจากกระทู้นี้นะครับ   http://www.pantip.com/cafe/mbk/topic/T9970735/T9970735.html

เนื่องจากตัวผมเอง อยากกราบขอบพระคุณลูกค้าทุกท่าน เนื่องในโอกาสที่ปีเก่ากำลังจะผ่านไป ปีใหม่กำลังจะเข้ามา ก็เลยไปคุยกับทีมงานเบื้องหลังว่า พอจะมีอะไรเป็นของขวัญเล็กๆ น้อยๆ ให้กับลูกค้าได้บ้าง

สำหรับวันนี้ผมมีของขวัญปีใหม่เป็นโบนัสโทรฟรีมาให้กับลูกค้าแบบ "เติมเงิน" ก่อนครับ

สำหรับลูกค้าแบบเติมเงินที่เห็นกระทู้นี้ แล้วอยากรับโบนัสโทรฟรี สามารถโพสต์ข้อความในกระทู้นี้ด้วยอมยิ้ม 99 ท่านแรกนะครับ แล้วประมาณไม่เกินวันที่ 20 ธันวาคม  ท่านละ 54 บาทครับ หนึ่งอมยิ้ม หนึ่งสิทธิครับ ที่เป็นอมยิ้มก็เพราะให้สิทธิกับท่านที่เป็นสมาชิกเวปพันทิปครับ เพราะถือว่าเวปไซต์แห่งนี้เป็นที่ที่ทำให้ผมได้รับข้อมูล ข้อขัดขัองจากลูกค้าทุกท่าน

ส่วนลูกค้าแบบรายเดือน ผมไม่ลืมนะครับ รอฟังข่าวดีตอนช่วงต้นเืดือนธันวาคมนะครับ

ขอบพระุคุณลูกค้าทรูมูฟทุกท่านครับ

ปล: ปัญหามีไว้ให้แก้ไข ช้าบ้าง มีเร็วบ้าง ก็ว่ากันไปครับ แต่ผมพยายามเต็มที่ครับ

จากคุณ : intelligence
เขียนเมื่อ : 30 พ.ย. 53 15:06:36

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com