Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

เอาอีกแล้ว Edge รั่วอีกแล้ว !!! ไม่ทราบว่ารั่วได้ยังไงครับ??? ผมกดสั่งปิดบริการนี้ผ่านระบบไปนานแล้วนะ ..เฮ้อ ติดต่อทีมงาน

ใช้ AIS/GSM รายเดือน และได้กดสั่งปิดการใช้งาน EDGE/GPRS (Bar) ผ่านระบบ โดยกด *129*1# +โทรออก ไปตั้งนานแล้ว

แต่จู่ๆๆ วันนี้ก็ได้รับ sms แจ้งว่า "ยอดใช้งานของคุณใกล้เต็มวงเงินแล้วค่ะ" !!!

เอาแล้วไง!!! ปัญหา edge รั่วนี่ยังแก้ไม่ได้เหรอครับ ???
ผมสั่งปิดบริการไปแล้ว แล้วทางคุณปล่อยสัญญาณมาอีกได้ยังไง
ไม่ทราบว่าใครขอเปิดใช้ครับ???

ถ้าระบบของคุณบกพร่อง กรุณาเคลียร์ยอดนี้ทิ้งเลยนะครับ !!!
แล้วจะปิดบริการนี้ถาวรไปเลยก็ได้ เพราะผมไม่คิดจะใช้อยู่แล้ว  

อ้อ ตะกี๊ผมกดสั่งปิดไปอีกครั้งแล้ว แล้วมันจะรั่วอีกไม๊เนี่ยะ??? กะโหลก

จากคุณ : Piggie MM
เขียนเมื่อ : 13 ธ.ค. 53 00:01:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com