Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Cc dtac ครับ ผมรอคำตอบอยู่นานแล้วน่ะครับ คุณไม่คิดจะสนใจเลยหรือครับ ติดต่อทีมงาน

ผม pm ไปถามปัญหาของผมตั้งแต่เวลา 22.12 จนปัจจุบันนี้ผมยังไม่ได้รับคำตอบอะไรเลย
จะต้องให้ด่า ให้ว่า ให้แรง กันก่อนหรือครับ ถึงจะได้แจ้นกันเข้ามาตอบ
ผมเฝ้ามองดู คนที่ตั้งกระทู้มักจะได้คำตอบที่รวดเร็วทันใจ ไม่เกิน 10 นาทีก็ได้ทราบคำตอบกันแล้ว
ผมถามไปตั้งแต่ 22.12 ป่านนี้ยังไม่ได้เลย เรื่องก็ตามใน pm ครับ ไปหากันดูแล้วกัน
อุตส่าห์ว่าจะไม่ตั้งกระทู้อยู่แล้ว เพราะว่าเห็นเป็นปัญหาเล็กๆน้อยๆ. ไม่อยากจะรบกวนกระทู้อื่นๆ
แต่เบื่อความสองมาตรฐาน.

จากคุณ : osment
เขียนเมื่อ : 16 ธ.ค. 53 01:56:20

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com