Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ใครโดนแปบผมบ้าง iphone4 dtac ที่ central world ติดต่อทีมงาน

ผมไปซื้อ i4 วันนี้ที่เซ็นทัลworld ผมยืนรอหน้าห้างก่อนที่ห้างจะเปิด พอห้างเปิดผมรีบวิ่งอย่างไวเลยนะครับเพื่อไปที่ศูนย์ dtac ผมไปถึงคนที่2-3ก็ว่าได้แต่ประตูยังไม่เปิดร้านยังไม่เปิดนะครับ แต่  กลับมีคนอยู่ในร้านแล้วนะครับ แล้วพนักงานเปิดประตูออกมากลับบอกว่า " i phone 4 หมดแล้วค่ะ " ผมก็งงเลยสิครับ ผมก็ถามคนที่ถึงคนแรกเลยว่าพี่  "พี่ถึงคนแรกเลยช่ายไหมครับ" เค้าตอบกลับมาว่า "ช่าย แต่ประตูยังไม่เปิดเลย แต่ทำไมถึงมีคนเข้าไปได้"  พี่เค้าก็วีนสิครับ ถามพนักงานเลยว่า "ประตูยังไม่เปิดแล้วคนพวกนั้นเข้าไปได้ยังไง" พนักงานตอบกลับมาว่า "ไม่รู้เหมือนกันค่ะ" ตอบมาได้.i.มากไหมละครับ ยังไม่จบครับพี่ที่มาคนแรก ก็เดินไปถามคนที่อยู่ข้างในเลยครับว่า "เข้ามาก่อนได้ยังไง" เค้าก็ตอบกลับมาว่า "มันมีทางลัดครับ" แล้วตรงไหนคือทางลัดมีใครรู้ช่วยตอบผมทีได้ไหมครับ หรือใครเคยโดนแบบผมก็ช่วยกันร้องเรียนทีผมแชทคุยกับทางcall center แล้วเค้าก็โทรหา0ที่เซ็นทัลเวอร์เค้าก็ให้คำตอบมาว่า "ประตูเปิด10โมงตรงเลยนะค่ะ " แต่ก็ให้คำตอบเรื่องคนที่เข้าไปข้างในก่อนไม่ได้ แล้วก็ถามผมวนไปวนมาว่า "ประตูที่เปิดประตูไหนค่ะ ประตูร้านหรือประตูห้างค่ะ ถ้าประตูร้านทาง0เค้ายืนยันมานะค่ะว่าเปิด10โมงตรง " แล้วที่ผมไปถึงก่อนแล้วร้านยังไม่เปิดก็แสดงว่า ประตูห้างเปิดก่อน 10 โมงอะสิครับ จริงไหมครับ

จากคุณ : Q'ziip PREAM
เขียนเมื่อ : 19 ธ.ค. 53 16:51:26

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com