Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

cc ais รบกวนด่วนครับ ติดต่อทีมงาน

จากที่ผมเคยโพสไว้ และ ถามหลังไมค์ เรื่องโดนก่อกวนจาก private num

วันนี้ผมไปแจ้งความแล้วครับ สน.บางรัก เค้าก็ให้เป็นใบแจ้งความ(บันทึกประจำวัน) ก็เลยไป ais shop ที่พารากอน แต่พอไปแล้วพนักงานบอกว่าไม่ได้ ต้องมีใบขอข้อมูล(ที่มีตราครุฑด้วย ซึ่งทางตำรวจกับ cc ที่บอกมาหลังไมค์ไม่ได้กล่าวถึงเลย) และพนักงานบอกให้ตำรวจแฟกซ์ไปสำนักกฎหมายของaisเลย ไม่ต้องมาที่shop

และบอกว่าคงต้องไป สน.อีกเป็นสิบหน เพราะใช้เวลานานมาก(ซึ่งcc หลังไมค์มาบอกว่า 10 วันก็รู้) และหากสืบรู้ตัวแล้ว ก็ต้องไปขึ้นสาย จ้างทนายอีกหรอครับ

แล้วตกลงผมควรจะทำยังไง เชื่อใคร ชี้แจงด้วยครับ ว่าขั้นตอนดำเนินการเป็นยังไงบ้าง

ทีนี้คือ สน.ที่ผมไป อยู่ไกลจากบ้าน ที่ทำงานผมมาก(วันนี้ผ่านไปธุระแถวนั้น) ผมสามารถเปลี่ยนไปดำเนินเรื่องที่สน.ใกล้ๆได้มั้ยครับ

จากคุณ : singhkung
เขียนเมื่อ : 22 ธ.ค. 53 21:42:41

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com