Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ขอขอบคุณ DTAC ที่ช่วยการเดินทางของผม ให้ง่ายขึ้น....!!! ติดต่อทีมงาน

ตัวผมจริงๆทำงานอยู่พัทยา แต่ก็กลับบ้านนานๆครั้ง บ้านผมอยู่ อ.สายบุรี จ.ปัตตานี
ซึ่งขึ้นชื่อเหตุก่อวินาศกรรมเลย วันนั้นผมขับรถกลับปัตตานี ประมาณ 6 โมงเย็นกว่าๆ แต่นานๆครั้งกลับที ผมก็หลงทางเป็นประจำ อยากบอกว่า ผมใช้ iPhone4 By Dtac เพิ่ง เป็นตัวเดินทาง โดยใช้ แผนที่ Map ในเครื่อง เป็นไกด์ให้ผมเดินทางถึงบ้านอย่างปลอดภัย แถวบ้านผมสัญญาณดีแทคเต็มตลอด EDGE ก็วัดได้ประมาณ 187 ครับ เห็นมีแต่คนด่าดีแทค ผมขอชมบ้างล่ะกัน แต่ผมมีคำถามดังนี้ครับ

1.ใน จ.ปัตตานี จ.ยะลา มีศูนย์ดีแทคไหมครับ???

2.เห็นอิหม่ามในพื้นที่บอกว่า บางช่วงเวลา เครื่อข่ายมือถือทั้ง TRUE GSM DTAC จะปิดสัญญาณบางช่วง ซึ่งเหตุเกี่ยวกับการก่อวินาศกรรมทางมือถือ อันนี้จริงไหมครับ???

3.ดีแทคโทรหาดีแทค 24 ชั่วโมง ยังมีโปรนี้ไหม????

ยังไงก็ขอขอบคุณล่วงหน้าครับ ผมใช้ดีแทคมา 10 ปี ไม่เคยมีปัญหา แรงชัดทั่วไทย แฟนทิ้ง!! เอ๊ย!! ฟันธงครับ อิอิ

เด็กปัตตานี ...
ยาลารุดดีน มุฮัมหมัด อิลาหะฮฺอิลลัลลอฮฺ.. ^__^

จากคุณ : อาบูมากัร
เขียนเมื่อ : 12 ม.ค. 54 17:44:48

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com