Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดีแทคเปลี่ยนไป ติดต่อทีมงาน

เมื่อวานนี้เป็นวันเกิดผม แล้วผมก็เติมเงินแฮปปี้วันเกิดไป500บาทซึ่งจะได้คูณ2 แต่เอสเอมเอสตอบกลับมากลับเป็นเติมเงิน500ซะงั้น โทรไปถามคอลเซนเตอร์บอกภายใน24ชม.จะมีข้อความไปบอก รอจนถึงวันนี้กลับไม่มีข้อความแจ้งเข้ามา ผมเลยโทรไปอีกที คราวนี้กลับเป็นภายใน3วันอีก เอ้าทำไมเป็นแบบนี้ ปีที่แล้วผมเติมเงินในวันเกิดไม่เกิน10นาที ก็มีข้อความแจ้งเข้ามาเรียบร้อยแล้ว ว่าเติมเงินพร้อมกับโบนัสคูณ2ให้ แต่ปีนี้กลับเปลี่ยนไปเป็น3วัน น่าจะรู้นะครับวันเกิดก็ต้องได้ของในวันเกิด ขอบคุณครับ

จากคุณ : tanhok1
เขียนเมื่อ : 19 ม.ค. 54 09:29:01

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com