Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ถ้าเลือกได้อย่างเดียวจะเอาอะไรดี ระหว่าง 2 ตัวนี้ ติดต่อทีมงาน

Samsung Galaxy Tab (16 คน)
  BB 9780 (7 คน)

69.57%
  Samsung Galaxy Tab (16 คน)
 30.43%
  BB 9780 (7 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 23 คน

ช่วยตัดสินใจด้วยค่ะ มีคนจะให้เป็นของขวัญ ชอบเล่น FB กับ ทวิตเตอร์ค่ะ หรือจะแนะนำต้วอื่นด้วยก็ได้นะคะ  

ที่จริงสนใจไอโฟนกับไอแพดด้วยแต่เห็นลือกันว่าตัว 5 กับ 2 กำลังจะออกมาเร็วๆนี้เลยตัดไป

จขกท. อายุ 43 ปีค่ะ เพื่อเป็นข้อมูลประกอบให้ท่านช่วยตัดสินใจ ถ้ามีปัญญาซื้อได้เองก็คงเอาทั้งสองอย่างเพราะใช้คนกรณีในบางอย่าง ศึกษารายละเอียดทุกตัวแล้วค่ะ แต่ยังตัดสินใจไม่ได้ อย่าว่าป้านะคะถ้าจะถามซ้ำๆ ป้าแก่เลี้ยว

แก้ไขเมื่อ 24 ม.ค. 54 18:43:01

จากคุณ : aehsunan
เขียนเมื่อ : 24 ม.ค. 54 18:28:28

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com