Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

Nexus S ------ VS ------ Moto DEFY ติดต่อทีมงาน

Nexus S (43 คน)
  Moto DEFY (12 คน)

78.18%
  Nexus S (43 คน)
 21.82%
  Moto DEFY (12 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 55 คน

สวัสดีครับ

ส่วนตัวชอบ 2 รุ่นนี้ครับ
เสปครวม ๆ โอเคมากทั้งคู่

แต่ตัดสินใจไม่ได้ว่าจะเลือกรุ่นไหนดี

โดยเฉพาะถ้าเน้นเพลง และกล้อง
ตัวไหนเหนือกว่ากันครับ

----------------------------------
ตอนนี้ใช้ Moto ROKR E6 อยู่ครับ
กล้องก็ไม่ได้ดีอะไรมาก แต่ก็โอเคแล้ว
ส่วนเพลงผมรู้สึกโอเคมากครับ

ตอนนั้นที่ซื้อ E6 เพราะมีคนบอกว่าเสียงดีครับ
----------------------------------

ขอบคุณมากครับ

จากคุณ : [:Rexagon:]
เขียนเมื่อ : 29 ม.ค. 54 22:23:24

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com