Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

ดีแทคครับ .....INN เนี่ยะ ไม่ได้สมัครเลยมันมาได้ยังไง มาทำไม ไม่ต้องการ แอร๊ยยยยยยย!!!! ติดต่อทีมงาน

ตอนแรกก็นึกว่าโฆษณาอะไรปกติ ก็ไม่ว่าไรหรอกนะครับ

แต่พอผ่านไปเกือยทำไมมันมา 2-3 รอบละ เลยหยิบมาอ่านดู

ป๊าดดดดดดดดดดดด

-----------------------------------------

ข้อความแรก 7 ก.พ. 2011 10.03

ขอบคุณที่ใช้ Flash News(29บ./ด)
หมดอายุฟรี22/02/11
027302424ลุ้นบัตรโลตัส

บอกตามตรงนะครับ ไม่อยากได้ฟรี ไม่อยากติดตามข่าวไรมากมาย ขี้เกียดยกมาดูแบตหมดเร็ว ไหนจะมาสั่นเตือนตลอดถ้าไม่ดูอีก อย่ามายัดเยียดได้ไหม คร๊าบบบบบบบ

----------------------------------------

ข้อความที่สอง 7 ก.พ. 2011 13.10

10.11น.ผบ.ตร.เผยชงครม.8กพ.ประกาศพรบ.มั่นคงรอบทำเนียบสภาจ่อขอพธม.คืนพท.

(ไมไ่ด้รับรู้ ดูทีวี ตามเวปก็พอละ เครียดละ)

----------------------------------------

ข้อความที่ 3 (ผ่านไป 45 นาที มันส่งมาอีกละ สั่นอยู่นั้นละในกระเป๋ากางเกง ยังไม่อยากแดนซ์) 7 ก.พ. 2011 13.55

11.41น.ฮุนเซนยันเขมรไม่ปลดธง
ปะทะไทยแค่สงครามเล็ก-ทำเนียบเข้ม
ติดลวดหนาม

ข่าวตั้งแต่เที่ยง พึงส่งมาตอนจะบ่าย 2 พี่คับ ถ้ามันรวดเร็วทันใจก็อาจจะยวนๆ อาจจะมีคนพิจารณาอยากติดตามอยู่

ผมโทรไป 1678 ยกเลิกโฆษณาหมดแล้วละครับ แต่ที่ งง ก็คืน มันมาได้ไง ยังไม่ทันจะสมัครอะไรเลย กดอะไรก็ไม่ได้กด วันนี้ตื่นมา ยังไม่ได้ติดต่อใครเลยครับ ตกลงจะยัดอะไรส่งมาให้ก็ได้อย่างนั้นหรอคับ

ชิน ชินวุฒิ โทรมาผมยังไม่ว่าไรหรอก เข้าใจว่าโฆษณา แต่นี่สมัครให้เลย ยัดเยียดมาเลย ถึงจะฟรีก็เหอะ เห้อออออออออออออออออ เพลีย

สงสารคนที่เค้าไม่รู้อะไร ถ้าเกิดวันนึงสมัครแบบเสียตังมาให้เลย นี่จะเป็นยังไงเนี่ยะ โอ๊ย

ขอบคุณที่รับฟัง ถ้าแก้ไขให้ด้วยก็จะดีนะครับ

ปล.ยืนยัน ไม่ได้กดไรเลยจริงๆ นอกจากเกมและฟังเพลง คิคิ

จากคุณ : moshita
เขียนเมื่อ : 7 ก.พ. 54 14:23:16

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com