Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com  

SAMSUNG MINI กับ COOPER ต่างกันมากไหม ติดต่อทีมงาน

กำลังตัดสินใจ ซื้อ มือถือ android ใหม่ครับ แต่งบมีไม่ค่อยมาก
ไปดู mini กับ cooper มา ขอถามเป็นข้อๆนะครับ
1.ความละเอียดจอมีผลมากไหมครับ ถ้านำไปเล่มเกม
2.ตัว mini ความสามารถ ลองรับโปรแกรมได้ไหมแค่ไหนครับ
3.ระบบนำทาง ตัว mini ทำได้ดีเท่า cooper ไหม
3.จะคุ้มไหมครับถ้าต้อง+เิงินเพิ่ม อีก 4,000 บาท งบน้อยจรีงๆครับ TT

เงินกลางเดือนออกจะได้ไปซื้อมาใช้กับเขาบ้าง
ขอบคุณทุกคำตอบครับ

จากคุณ : suwat-jiw
เขียนเมื่อ : 9 มี.ค. 54 08:47:13

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com